🛡️ Soko Salama la Nyumba na Viwanja Tanzania lenye Ulinzi wa Taarifa

Pata Makazi Bora na Viwanja Salama

Wamiliki na Madalali waliothibitishwa wanaweka mali moja kwa moja. Hakuna kupoteza muda, namba za wateja zinalindwa, na malipo yanafanyika kupitia Selcom Lipa Namba 607080.

Mali Zilizopo Sokoni

Mali zilizothibitishwa zikiwa na ulinzi kamili wa miadi na makutano salama ya GPS.

-- Mali
Inapakia mali zilizopo sokoni...

🔍 Hujaona mali inayokufaa?

Weka maombi yako bure kupitia huduma ya "Nitafutie Mali". Madalali na wamiliki waliothibitishwa watakutafutia mara moja bila usumbufu.

💼 Wewe ni Dalali au Mmiliki wa Nyumba?

Jisajili kwenye mtandao wa DenMakazi upate wateja wa uhakika na gawio la asilimia 85% kwa kila muamala unaokamilika.